Lớp 45TH - ĐH Nha Trang

45TH Đại học Nha Trang - TRAO ĐỔI TIN TỨC, HỌC TẬP

Các bạn nữ lớp 45TH đâu hết rồi nhỉ?

Share
    small_little
    Active Member
    Active Member

Các bạn nữ lớp 45TH đâu hết rồi nhỉ?

Bài gửi  small_little on Tue May 29, 2007 9:50 pm

Thật buồn quá đi. Chẳng hiểu sao mà các bạn tham gia diễn đàn này hơi ít đó nhỉ? Mà nhất là con gái. Làm sao để các bạn tham gia đây nhỉ? Mình thấy chỉ 1 cái click chuột là các bạn có thể vô nhận thông báo của lớp, trao đổi học tập, nhận tài liệu...có cả giải trí, chuyên mục tình yêu nửa mà ko ai lên mới chết. Có ai là nữ trên diễn đàn thì "hú" 1 tiếng cho mình biết có người cùng hội cùng thuyền với chứ? Chẳng lẻ để Trinh độc thân tranh đua với mấy thằng con trai à! Buồn thế! Mới đầu thấy hăng hái, giờ lên thấy tòan con trai, ớn quá rồi! À mà bạn lucky star à! Mình tự tham gia đó, anh Thanh ko tác động gì đâu. Mà ko nhầm thì mình là người sơ khai ý tưởng ra diễn đàn này đấy!!!. Nhưng giờ là 2 lớp trưởng Thanh và Thể tòan quyền quyết định sự sống chết của diễn đàn. Con gái hay con trai, ngành tin hay ko phải tin, nếu ko lên mạng trao đổi tin tức là "throw away". Mà mình thấy mình bình đẳng nhé. Ko thích phụ thuộc ai đâu. Lần sau Lucky star đừng nói vậy nhé. Mình buồn lắm đó! Mong rằng nếu các bạn nữ có lên diễn đàn thì cũng làm "rùm beng" lên để cho con trai lớp mình ko cho rằng con gái Khoa Tin là "yếu " nhé!
    Thân lol!
    lucky_star
    Active Member
    Active Member

Re: Các bạn nữ lớp 45TH đâu hết rồi nhỉ?

Bài gửi  lucky_star on Wed May 30, 2007 11:30 am

Lần sau Lucky star đừng nói vậy nhé. Mình buồn lắm đó!

Xin lỗi Bạn Trinh nha, Thực ra mình chỉ muốn đùa xếp Thanh chút thôi chứ không có ý nói như vậy... he he...MÌnh biết Trinh hoạt động độc lập trên forum này mừ !!! Kể ra cũng thấy tội nghịp Cho T, mình đảm bảo T có nói mỏi mồm cũng chẳng có bạn gái nào đáp lời đâu vì mình để ý thấy hình như trên này ngoài T và lml(mấy bữa nay lặn đâu rùi) thì chả còn girl nào post đâu....

Đôi lời mạo muội có gì không phải mong T bỏ wa
    Thân !
    lml
    Member
    Member

Bài gửi  lml on Wed May 30, 2007 11:46 am

Mình vẫn ở đây chứ có lặn đi đâu! Ngày nào mà chẳng dạo qua diễn đàn 45th, chẳng qua là mình ít khi viết bài thôi. Mà lucky_star là bạn nào thế, mình có quen không nhỉ?
    lucky_star
    Active Member
    Active Member

Bài gửi  lucky_star on Wed May 30, 2007 4:34 pm

Mình vẫn ở đây chứ có lặn đi đâu! Ngày nào mà chẳng dạo qua diễn đàn 45th, chẳng qua là mình ít khi viết bài thôi. Mà lucky_star là bạn nào thế, mình có quen không nhỉ?
    Chắc lml biết mình đấy chỉ có điều chăc là không nhớ đâu. lnl hay lên dd như vậy sao không kể gi cho lớp nghe về bạn. bạn có thể làm một "lml tự truyện" kể cho mọi người nghe về bạn hiện giờ...được chứ ?
    Chúc vui vẻ
    Thân !
    lml
    Member
    Member

Bài gửi  lml on Wed May 30, 2007 5:07 pm

Cám ơn bạn, nhưng không nói tên thì sao biết người ta không nhớ chứ. Mà sao nhiều bạn trong diễn đàn ẩn danh quá nhỉ, làm mình chẳng biết ai quen ai lạ cả. Còn mình thì có gì mà .. tự truyện chứ, ai cần hỏi gì thì mình chia sẻ thôi, bạn này chỉ được cái ... phức tạp hoá vấn đề! Mình cũng chúc bạn vui vẻ, bớt ... nóng nảy! Very Happy
    lovelylife
    Admin
    Admin

Bài gửi  lovelylife on Mon Jun 04, 2007 4:51 pm

http://www.suprememastertv.com

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Mon Jun 25, 2018 2:42 pm