Lớp 45TH - ĐH Nha Trang

45TH Đại học Nha Trang - TRAO ĐỔI TIN TỨC, HỌC TẬP

can su giup do

Share
    thaivulang
    Active Member
    Active Member

can su giup do

Bài gửi  thaivulang on Sun May 27, 2007 4:06 pm

minh dang chuan bi noi mang internet, can vai loi khuyen cua cac bac tien boi di truoc, vd: chon dich vu nao, gia ca ra lam sao, nhung van de thuong nay sinh, ....
    lovelylife
    Admin
    Admin

Re: can su giup do

Bài gửi  lovelylife on Sun May 27, 2007 4:18 pm

thaivulang đã viết:minh dang chuan bi noi mang internet, can vai loi khuyen cua cac bac tien boi di truoc, vd: chon dich vu nao, gia ca ra lam sao, nhung van de thuong nay sinh, ....
    Mình nghĩ nếu có cáp của Viettel đến chỗ bạn, bạn nên chọn Viettel vì giá rẻ mà dịch vụ hơi bị được. Gói HomeN chỉ 18000đ/tháng thôi tốc độ 1Mbps tính cước theo thời điểm truy cập. Còn nảy sinh mình chưa gặp chỉ là vấn đề tiền trả hàng tháng thôi.
    Bạn có thể tham khảo tại
    http://www.viettel.com.vn/Detail.asp?CartType=DV&idNews=71&idDetail=1603
    lehoangthanh
    Admin
    Admin

Bài gửi  lehoangthanh on Sun May 27, 2007 7:48 pm

Thể nói đúng đấy, tuy nhiên vào thời điểm hiện tại thì lại...không chính xác lắm !

Theo mình hiện tại bạn nên dùng dịch vụ của VDC (góc Hùng Vương + Lê Thánh Tôn). Vì theo mình vừa đọc quảng cáo trên báo Khánh Hoà. VDC tăng thời gian khuyến mãi lên đến khoảng giữa tháng 6 (mình không nhớ chính xác lắm).

Như thế bạn không tốn 1 xu cũng có Internet để xài. Tức bạn sẽ được tặng 1 Modem (1 port) + cước lắp đặt, với điều kiện bạn có sẵn 1 điện thoại cố định của VNPT (quá dễ hén !). Hoặc không thích thì bạn có thể tự đi mua Modem thì khi đó bạn sẽ được 6 tháng cước miễn phí. Hoành tráng nhỉ !

Mong giúp được cho Lăng ít thông tin
    thaivulang
    Active Member
    Active Member

Bài gửi  thaivulang on Sun May 27, 2007 8:04 pm

VNPT het khuyen mai rui, den 30-4 thui a. Con viettel thi neu lap dien thoai + internet thi mien phi hoan toan(tang may dien thoai + model), con neu ko lap dien thoai thi 417.000. Hic hic, cai kho la o nha co dien thoai cua VNPT rui, ma ong ba gia hok co chiu thay doi so fone. Vay moi chan'
    kenken
    Full Member
    Full Member

Bài gửi  kenken on Fri Jun 01, 2007 11:48 pm

Có tiền có tất, đầu tư mới sinh lợi nhuận. Đầu tư cho giáo dục thì không nen tính chi ly quá. Có lãi đấy. lắp nhanh lên. Quickly, quickly bounce

Sponsored content

Bài gửi  Sponsored content

Hôm nay: Mon Jun 25, 2018 2:38 pm